pity, that now can not express..

Nahitaji kijana wa kiume namba

Table ReservationSee MENU & Order

Hiiiii guys Mm ni msichana niko arusha nina miaka 20 natafuta mchumba atakawe weza kunniendeleza kielimu au mtaji biashara aliytali anitafute Mary cosmas nakupigia haupatikani hembu pindi upatapo ujumbe huu nijulishe kwa namba Natafuta mwanaume wa kutoka nae awe anajua mapenzi uume mkubwa wa kunifikisha muelewa na smart aliye single umri miaka 35 hadi 45 apige au msg Nitafute kwenye email ya jsleym gmail. Natafuta jimama tuwasiliane kwa Sms zote zitjbiwa kwa wakati.

Rv renovation companies

I am waiting patiently! Sms zote zitajibiwa.

nahitaji kijana wa kiume namba

Cant wait to hear from u! Natafuta jimama liwe tayar. Ukinikubali tuoane na wewe utakuwa na gari Rav 4 yako ya kutokea na kwa mapenzi nina uwezo wa kunyonya kinembe kuliko unavyo fikiri ni njoo hakiki mali zangu kwanza kabla ya kuoana au mapenzi nitafute MR ABEL M.

Hallow am max frm mwanza, just looking for sweet love matured woman, who know how to love and care, am 27yrs, text me now my numbr is Ok fine nimekupata kaka lakin uwe na ww unamjua mungu mi niko arusha nina miaka Mambo zenu. Natafuta Mwanaume mstaarab kwajili ya mahusiano ya kingono.

Awe anayejiweza kimaisha kwa hali zote sitaki nipate shida ndogo ndogo alafu asiweze kunitatulia. Asiwe Mwanafunzi na asiwe bado anaishi kwa wazazi au ndugu.

870 barrel canada

Nilikuwa na boyfrend lakini tumeachana. Kwasasa nipo free. Nimejaliwa mvuto wa sura na umbo.Kumwamini mtu na gharama sana na kuaminka ni kazi kubwa ,lakin kwa upande mwingine ni jambo rahisi kutengeneza mazingira ya kuaminika endapo kama unayo nia ya dhati ya kufanikiwa katika kile unacho kifanya ni lazima uwe muungwana, mwenye hekima na busara pia uvumilivu na maamuzi yasiyo ya kukurupuka yatakusaidia kujenga uaminifu katika jamii na muhimu zaidi acha tamaa na majungu.

Nimependa sana jinsi ""Kijana" alivyochambuliwa katika makala hii. Post a Comment.

April 25, Neno kijana limekuwa na maana pana na linakuwa likipata tafsiri mbalimbali kutoka katika kila Taifa, jamii au tamaduni fulani. Kwakuzingatia mifumo au maisha ya jamii tunapata baadhi ya tafsiri za neno kijana kama ifuatavyo:.

Kijana ni mtu wa miaka Hii ni tafsiri ya umoja wa Mataifa. Mathalani nchini Tanzania kijana ni mtu wa miaka yaani baada ya balehe na mabadiliko ya maumbile toka utoto kuelekea ukubwa, aidha kw mujibu wa sera ya Taifa ya maendeleo ya vijana ya mwaka na kufanyiwa marekebisho mwakainasema kijana ni mtu mwenye umri kuanzia miaka Hivyo basi kijana ni mtu yeyote wa kike au kiume mwenye umri wa miaka ambaye kwa mujibu wa mifumo ya kijamii au kitamaduni, kisiasa na kisheria anauwezo wa kujitegemea na kufanya maamuzi yake binafsi.

Tofauti kati ya mtoto na kijana, wengi wanashindwa kutofautisha kati ya mtoto na kijana hasa waliopo katika elimu ya msingi na sekondari kutokana na sababu mbalimbali hasa za kimakuzi.

nahitaji kijana wa kiume namba

Kuna tofauti kati yao na miongoni yake ni hizi:. Umri miaka hapa wengi wao ni watoto wasiopevuka. Kisheria miaka ni mtoto. Kisheria miaka ni kijana. Akili yao haijapevuka na huwa na utoto mwingi. Akili imepevuka na anaweza kuwa na mambo ya kiutu uzima. Hana haki ya kufanya maamuzi yake bila kushirikisha wazazi au walezi. Anahaki ya kufanya maamuzi yake bila wazazi au walezi kushiriki. Hawezi kushiriki masuala mbalimbali kama vile siasa, ajira na yasiyohusika kisheria.

Anauhuru wa kushiriki masuala mbalimbali kama vile siasa, ajira na masuala yote yanayohusu jamii kwa ujumla. Utambuzi: Kijana ni lazima awe na utambuzi binafsi, utambuzi wa jamii yake na mazingira. Kujitambua kunamfanya kijana kufanya mambo sahihi na kuenenda sawa na.

Hapa kijana anakuwa na uelewa wa kipi nifanye na. Mambo ambayo yanaendana na umri huo,kijana pia ataweza kuwa mshauri kwa wenzake,familia.

Hapa ndipo kijana anapanga malengo yake na kuanza ufuatiliaji ili.Siri Ya Mafanikio.

Pic microcontroller based mini projects free download

Images Pata kujua Dalili za kubalehe kwa Kijana wa kiume…!!! Ungana nami kwa kusoma hapa…. Ikiwa wewe ni mvulana, kipindi cha kubalehe kitabadili sana sura yako. Kwa mfano, huenda mara nyingi ngozi yako ikawa na mafuta mengi na kutokeza chunusi. Huwezi kujua ikiwa zitakwisha au zitaacha makovu au ikiwa watu watakudharau kwa sababu una chunusi.

Kwa upande mwingine, huenda ukaona kwamba unazidi kuwa mkubwa na mwenye nguvu na kwamba mabega yako yanaanza kupanuka. Pia, wakati wa kubalehe, nywele zinaweza kuota kwenye miguu, kifua, na uso wako, na pia kwenye makwapa yako.

Hata hivyo, kumbuka kwamba kuwa na nywele nyingi hakumaanishi kwamba wewe ni dume sasa; hilo ni jambo linalotegemea urithi tu. Kwa kuwa sehemu mbalimbali za mwili wako hukua kwa viwango tofauti, unaweza kuhisi kwamba sura yako haipendezi. Katika miaka ya katikati ya utineja sauti yako inakuwa nzito zaidi hatua kwa hatua. Kwa muda fulani, sauti nzito inaweza kukatizwa-katizwa na sauti nyembamba na kali, jambo ambalo linaweza kukufanya uaibike.

Mwanamke huyu mpweke anatafuta mwanaume au kijana wa kiume Tanzania kwa ajili ya mahusiano

Hata hivyo, usijali. Baada ya muda, sauti yako itasawazika. Kwa sasa, kujifunza kutohangaishwa na hali hiyo kutakupunguzia aibu. Mfumo wako wa uzazi unapozidi kukomaa, viungo vyako vya uzazi vitakuwa vikubwa na nywele zitaota kandokando.

Pia vitaanza kutokeza umajimaji unaoitwa. Umajimaji huo huwa na mamilioni ya mbegu za uzazi zisizoweza kuonekana kwa macho, ambazo hupitishwa wakati wa ngono. Mbegu moja inaweza kutungisha mimba yai la mwanamke na kutokeza mtoto.

Umajimaji huo unapoongezeka mwilini, kiasi fulani hufyonzwa mwilini, lakini mara kwa mara, mwingine unatoka usiku unapolala. Hilo ni jambo la kawaida. Kushughulika na Mabadiliko ya Kihisia. Mfumo wa uzazi unapoendelea kukomaa, wavulana na wasichana huanza kuvutiwa na watu wa jinsia tofauti. Hata hivyo, kwa sasa unapaswa kutambua kwamba unahitaji kujifunza kuzuia tamaa zako za ngono. Kuna hisia nyingine pia ambazo hutokea katika kipindi cha kubalehe.Mimi ni kijana mvulana, wa kitanzania kutoka mkoa wa mbeya.

Nipo serious katika swala hili. Natafuta rafiki wa kike kwa urafiki utakaoishia kwenye uchumba kisha ndoa kama tukiridhiana na kukubaliana. Nahitaji mtu ambaye pia yupo serious katika swala hili vinginevyo kama haupo serious kaa pembeni maana sipendi kupotezeana muda. Mambo mengine kuhusu mimi nitamweleza muhusika baada ya kuwasiliana. Awe tayari kuishi mkoa wowote hapa Tanzania. Kwa mwenye wasifu huo niliotaja tu ndio anitafute kwa namba au au Natafuta wasagaji tusagane uwe serious popote walipo wasiliana nami kupitia tatianareyes49 yahoo.

Mm naitwa fredy naishi dar ila kwa sasa nipo kikazi Tanga. Natafuta mchumba popote awe anaishi dar awe na elimu angalau form six, awe mweupe mrefu kiasi mwenye haiba nzuri, msikivu, mstarabu na aliye tayari kuanzisha urafiki kwanza. Tuwasiliane Naitwa stive natafuta marafiki wa kike wa kuchati nao umri 18 na kuendele mi umry wangu Kuhusu dini na rangi sibagui. Mambo vipi ,wadau wa ukurasa hu,naitwa Doctor Muddy,naishi Dar,naitaji mchumba wa kweli ,aliye tayari tuwasiliane kupitia number 92 71 Nipo serious katika jambo hili.

Kama wewe ni msichana kutoka Mbeya na upo serious unahitaji kuingia kwenye ndoa na kuanzisha familia soma hapa Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 27, mtanzania, mwenyeji wa Mbeya. Nimejitokeza kwenye safu hii ya marafiki kwa lengo la kutafuta rafiki mmoja wa kike mchumbamstaarabu na anayejiheshimu kutoka mkoani mbeya, mwenyeji wa Mbeyaambaye urafiki utaishia kwenye uchumba na mwisho ndoa kama tukiridhiana. Cha msingi awe ni msichana aliye serious na anayehitaji kwa dhati kabisa kuingia kwenye ndoa kuanzisha familia.

Awe mweupe au maji ya kunde, asiwe mnene 2. Asizidi miaka 23 3. Mkristo 4. Awe na kazi au asiye na kazi 5. Elimu yoyoyte 6. Asiwe na mtoto 7. Asiwe amewahi kuolewa 8. Mwenyeji wa Mbeya 9. Kwa aliye tayari tuwasiliane kwa namba Naitwa Musa natafuta marafiki wa jinsia zote ili tubadilishane mawazo my e-mail musakibidu yahoo.

Ninatafta rafiki wa kike mzur wa kuchat nae na kushare nae ideas, umri chn ya 25, nko dar, elim yang Ch. Hata kama ana Mtoto mmoja kwangu si tatizo,, awe naishi mwanza au awe tayari kuhamia mwanza. Hallow people am max from mwanza, am just lookin 4 hot and sweetromantic matured woman who knw how to love and care, am 26yrs old enough to give what u deserve my E-mal simonsamson83 yahoo. Naitwa Kario nipo mwnz natafuta rafiki wa kike badae uchumba, awe na miaka kati yakiwango cha elimu form six na kuendelea, asiwe na mtoto, nina miaka Share to:.

Post a Comment ijonkzmkrdezign.

nahitaji kijana wa kiume namba

Anonymous May 28, at PM.Okay dada Gg, nakutakia kila la kheri na Mungu ajaalie tatizo lako litatuke. Tuko pamoja : usijali! Mdau, pole sana kwa matatizo mlio nayo ingawa kuhusu wewe mwenyewe sijaelewe unakusudia nini unaposema umefanyiwa ultrasound majibu yako yameandika una ultras problem. Lakini kuhusu mumeo low thin sperm inamaanisha low sperm count ambayo maana yake ni kwamba kiasi cha mbegu za kiume cha mumeo hakitoshi au ni kidogo na hilo ni miongoni mwa matatizo ambayo husababisha mimba ishindwe kushika.

Suala hilo huweza kusababishwa na matatizo au hali mbalimbali. Kwa wanaume suluhisho la tatizo hilo kuhusiana na kupata mtoto inategemea sababu iliyosababisha sperm thin na mara nyingi hutumia njia ya IVF ili kusaidia kupata mimba. Lakini ndugu mdau kwa kuwa pia wewe umesema kwamba ultrasound imeonyesha una matatizo basi inabidi nawe utibiwe tatizo lako ili muweze kupata mtoto.

Afya ni Mali

Ndugu mdau IVF au ni matibabu yanayoondoa tatizo la kutokuzaa ambapo yai na mbegu ya kiume huunganisha na kukutanisha katika maabara laboratory. Njia hiyo hupelekea kutunga mimba nje ya mwili na embryo huhamishwa katika kizazi cha mwanamke kupitia uke na mimba huanza kukua.

Pole sana mdau, usife moyo matatizo mengi ya uzazi yanaweza kutatuliwa kwa urahisi hasa kwa kuzingatia maendeleo ya teklojia tuliyonayo hivi sasa, mimi siko Tanzania na kweli sina ufahamu sana kuhusiana na hospitali za huko. Pengine ujaribu Muhimbili labda wanaweza wakawa wanafanya IVF kwani hiyo ni hospitali kubwa ya kitaifa.

Rc5 algorithm implementation in java source code

Nakutakia kila la kheri lakini kama una uwezo kni bora ukashuhulikie tatizo hilo nje, kwani ni rahisi sana kutatuliwa. Tafadhali naomba unijibu kupitia e mail yangu niliyokutumia nayo. Asante sana Dk.

Mvulana na 'MASTERS' Yake, Anafanya kazi saluni ya kike, kilichomkuta!

Shukrani kwa kunivumilia muda mrefu ni majukumu ya maisha, kazi na kitabu nimerudi shuleni mwenzenu kuongeza ujuzi. Naomba nielekeze jonsi ya kuitumia hiyo folic acid na je naweza kuipata katika maduka ya dawa yoyote au mpaka hospital. Mpezi wangu ame pata mimba lakini ipo nje ya mfuko wa uzazi na ukitoa una aababisha matamozo megime baadae mifanyeje?

Mimi ningependa kuulizia kuhusu namna ya kukusanya nguvu hasa kusubiri siku ya ovulation. Kuna mtu nilisoma makala yake akasema kwamba hata ukifanya kila siku mapenzi haina athari na kwamba ndo mbegu mpya huzalishwa. Je ukweli ni upi? Pia je ni vzr kusubiri kabisa ovulation day au mimba hutungwa wakat wowote wa fertility? Plz Dr. Ahsante dr.

nahitaji kijana wa kiume namba

Asante sana Dr. Je magonjwa kama UTI, Kaswende, Kichocho, na mengine kama hauyo yanaweza kusababisha mwanamke kushindwa kubeba mimba. Dr kanyas mtaalamu wa magonjwa mbalimbali anatibu magonjwa mbalimbali kwa kutumia dawa za asili na za kisuna. Dr kanyas pia anazo dawa kwa ajili ya uke uliotanuka Dr kanyas mtaalamu wa tiba asili toka tanga.

Mimi nilishawah kushika mimba ila ckubahatika mtoto mimba ilitoka nikasafishwa lakin baada ya hapo cjabahatika tena je nini nifanye ili niweze kufanikisha naomba msaada restynjau gmail.

Ninaomba msaada wa suluhisho la kupata mtoto, maana nimuda mrefu sasa sipati ujauzito wakati situmii njia yoyote ya uzazi wa mpango. Isipokuwa nimewahi kwenda kwa daktari wa Mama nikapiga utrasound nakuambiwa ni homoni balance.Uhusiano wa vidonda vya tumbo na saratani ya tumbo. Kwa kawaida vidonda vya tumbo husababishwa na bakteria aitwaye Helicobacter pylori au kwa kifupi H. Watu wawili katika kila watu watatu hapa duniani wana huyu bakteria tumboni mwao Na ingawa wengi wa watu hawa wenye huyu bakteria hawaonyeshi dalili yoyote ya kuumwa vidonda vya tumbo bado baadhi yao wanatokewa kuumwa.

Karibu asilimia 2 mpaka 20 ya watu wenye H. Read more…. Dawa mpya ya uhakika ya U. Ni moja ya ugonjwa unaowakumba sana wanawake kwa sehemu kubwa ingawa hata wanaume pia wanapatwa na ugonjwa huu. Zaidi ya wanawake milioni 8 wanauguwa ugonjwa huu kila mwaka nchini Marekani peke yake.

I na dalili zake Kama ulishawahi kupatwa na U. I basi hutazisahau dalili zake ambazo mara nyingi huanza kwa hitaji Read more…. Namna mfumo wa kinga unavyopambana na virusi vya Corona CoronaVirus: Wanasayansi nchini Australia wanaonyesha namna mfumo wa kinga unavyopambana na virusi.

Wanasayansi nchini Australia wamesema kuwa wamegundua namna gani mfumo wa kinga mwilini unavyoweza kupambana na virusi vya Covid Utafiti wao, uliochapishwa kwenye jarida la Nature siku ya Jumanne, unaonesha kuwa watu wanapona maambukizi ya virusi, kama ambavyo wanavyopona mafua. Duniani kote, mamlaka zimethibitisha maambukizi kwa zaidi ya watuya virusi vya corona na Read more…. Dawa ya kuondoa ganzi mwilini Ganzi mikononi na miguuni inamaanisha kukosekana kwa fahamu katika sehemu hizo.

Hisia ndiyo inakosekana sababu kunakuwa hakuna damu na neva zinakosa mawasiliano ya moja kwa moja na ubongo. Ni jambo la kawaida linalowapata watu wengi sana miaka ya hivi karibuni. Kinachosababisha ganzi mwilini ni pamoja na: 1. Mwili kuwa na sumu au asidi nyingi 2. Kuwa karibu na vitu vyenye baridi sana kwa kipindi kirefu 3. Mabadiliko ya muda mfupi Read more….

Dawa ya asili kwa ajili ya kurejesha uke mkubwa au uliolegea Jinsi gani ya kukaza uke au ni namna gani kufanya uke uwe mdogo tena ni mada au somo lisilopendwa kuzungumzwa na watu wengi.

Ikiwa wewe ni mmoja wa waathirika na tatizo hili basi tumia muda wa kutosha kusoma makala hii sasa hivi, irudie mara nyingi mpaka umeielewa.

Kwenye makala hii nakwenda kukueleza juu ya dawa kwa ajili ya kurudishia tena uke mkubwa au uliolegea Read more….

Inakupelekea kichwa kuuma na kujisikia kuchoka sana? Na je unahitaji kujua namna unavyoweza kuondoa maumivu haya haraka kadri inavyowezekana?Mimi ni kijana mvulana, wa kitanzania kutoka mkoa wa mbeya. Nipo serious katika swala hili. Natafuta rafiki wa kike kwa urafiki utakaoishia kwenye uchumba kisha ndoa kama tukiridhiana na kukubaliana. Nahitaji mtu ambaye pia yupo serious katika swala hili vinginevyo kama haupo serious kaa pembeni maana sipendi kupotezeana muda.

Mambo mengine kuhusu mimi nitamweleza muhusika baada ya kuwasiliana. Awe tayari kuishi mkoa wowote hapa Tanzania. Kwa mwenye wasifu huo niliotaja tu ndio anitafute kwa namba au au Hey, am a boy 20 yrs. Natafuta girlfriend wa kudumu nae tukiwa na malengo ya mbele ikiwa ni pamoja na ndoa. Umri wangu ni miaka 25, na ningependa awe na umri kati ya 19 - Elimu kuanzia form four na kuendelea.

Namba yangu ni Naitwa john natafuta mchumba binti umri 21 - 28 awe mweupe. Nipo serious katika jambo hili. Kama wewe ni msichana kutoka Mbeya na upo serious unahitaji kuingia kwenye ndoa na kuanzisha familia soma hapa Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 27, mtanzania, mwenyeji wa Mbeya. Nimejitokeza kwenye safu hii ya marafiki kwa lengo la kutafuta rafiki mmoja wa kike mchumbamstaarabu na anayejiheshimu kutoka mkoani mbeya, mwenyeji wa Mbeyaambaye urafiki utaishia kwenye uchumba na mwisho ndoa kama tukiridhiana.

Cha msingi awe ni msichana aliye serious na anayehitaji kwa dhati kabisa kuingia kwenye ndoa kuanzisha familia. Awe mweupe au maji ya kunde, asiwe mnene 2. Asizidi miaka 23 3. Mkristo 4. Awe na kazi au asiye na kazi 5. Elimu yoyoyte 6. Asiwe na mototo 7. Asiwe amewahi kuolewa 8. Mwenyeji wa Mbeya 9.


Join the Conversation

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *